ตัวแทนนักศึกษาวิทยาลัยการสาธารณสุขสิรินธร จังหวัดตรัง เข้าร่วมกิจกรรมในโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการพัฒนานักศึกษาด้านอัตลักษณ์บัณฑิตและอัตลักษณ์คุณธรรม เพื่อส่งเสริมการพัฒนานักศึกษาตามอัตลักษณ์บัณฑิต และอัตลักษณ์คุณธรรมของสถาบันพระบรมราชชนก อัตลักษณ์คุณธรรมของวิทยาลัย
วันที่ ๑๔-๑๕ มกราคม ๒๕๖๖ ณ ค่ายอภัยบริรักษ์ อำเภอศรีนครินทร์ จังหวัดพัทลุง
![](https://scphtrang.ac.th/wp-content/uploads/32425003.jpg)
![](https://scphtrang.ac.th/wp-content/uploads/32486269.jpg)
![](https://scphtrang.ac.th/wp-content/uploads/32533916.jpg)
![](https://scphtrang.ac.th/wp-content/uploads/32561117.jpg)
![](https://scphtrang.ac.th/wp-content/uploads/32577928.jpg)
![](https://scphtrang.ac.th/wp-content/uploads/325945025.jpg)